Men looking for Men in Caloocan, Metro Manila

Friday, 16 February 2018
    Wala pa akong experience.
Hi, i'm 21yrs old cute bi.curios sa top or bottom pati sa bj wala pa ko experience since birth…
Metro Manila › Caloocan
 
Sunday, 14 January 2018
    Looking for serious relationship
Hi, im john 28 from tacloban city. Im looking for a serious man to man relationship. hinahanap ko…
Metro Manila › Caloocan
 
Tuesday, 27 June 2017
    09551901437
Hi im ren2x., 24 of age tga Malabon po! Cno gusto d2 magpamasahi with have xtra serbis po, pm na…
Metro Manila › Caloocan
 
Sunday, 11 June 2017
  Im rhet gay, pwede padedd txt ka lang 09196929729
09196929729
Metro Manila › Caloocan
 
Friday, 2 June 2017
    Kung gusto mo magpasubo sakin txt ka lang, gay here 09196929729
09196929729
Metro Manila › Caloocan
 
Thursday, 1 June 2017
    Gay nurse here, pakain naman ng gatas mo txt me 09196929729
09196929729
Metro Manila › Caloocan
 
Wednesday, 31 May 2017
    Gatasan mo ako sa lalamunan, gay here 09054001436
09054001436
Metro Manila › Caloocan
 
Saturday, 1 April 2017
    Need Cash
Badly need cash to support my studies. My name is John, a little bit good looking Thanks po.
Metro Manila › Caloocan
 
Wednesday, 22 March 2017
    Binatang Bi
…po dito 16 years old po, Bottom po ako looking for Top gusto ko lang po ng experience(No money…
Metro Manila › Caloocan
 
Monday, 13 February 2017
    Hanap teen na top
…o tripper around south caloocan lang, bawal malayo, no calls. Yung may place sana. Straight lang…
Metro Manila › Caloocan
 
Wednesday, 4 January 2017
    Gusto ko sumusu
Hai gay po ako like ko lng sumusu ng utong ng boy just text me 09061106217
Metro Manila › Caloocan
 
Sunday, 25 December 2016
    Friend request
I'm earl 20yrs. Hanap lng ng new friends. Txt/call ka lng anytime 09092034999
Metro Manila › Caloocan
 
Friday, 23 December 2016
    Discreet bottom Here
15 year old here looking for Top safe sex lang po prefer kong top must be 15-25 y.o pataas sex trip…
Metro Manila › Caloocan
 
Thursday, 22 December 2016
    Looking for a serious relationship in almar zabarte north caloocan
When you contact me, please indicate that you found my number on chaosads. Thanks. Hello. My name…
Metro Manila › Caloocan
 
Wednesday, 7 December 2016
    Cute gay
Hi im ann mgaling sa lhat
Metro Manila › Caloocan
 
Monday, 31 October 2016
    Gay ako
Hai hanap ako pwd kong chupain, gay po ako 09061106217
Metro Manila › Caloocan
 
Monday, 17 October 2016
    Top lang na payat
Gusto ko yung curious na teen na pwede maging top near camanava area lang no calls text lang…
Metro Manila › Caloocan
 
Thursday, 8 September 2016
    Boyfriend or ka m. U. Lang na cute o gwapo 19 to 21 years old
Just text me po if interested im 20 years old. :) kung seryoso ka po iparamdam mo sakin yun lang…
Metro Manila › Caloocan
 
Tuesday, 23 August 2016
    Medyo bata lang po
Teen na curious tara at maglibang lang near caloocan south
Metro Manila › Caloocan
 
Thursday, 7 July 2016
    Need m0ney
Txt me. 09758511538 im str8.
Metro Manila › Caloocan
 
Wednesday, 15 June 2016
    Wanted friend
L00king f0r friend. Str8 me. 09758511538 txt me.
Metro Manila › Caloocan
 
Monday, 9 May 2016
    Susu
Hanap aq pwd Kong dedehin ang utong gay aq 09061106217
Metro Manila › Caloocan
 
Friday, 6 May 2016
    Need top
…caloocan only 09754602551
Metro Manila › Caloocan
 
Saturday, 30 April 2016
    Chupa
gusto ng chupa hanap aq ng pwd kong chupain, Caloocan lang 09061106217
Metro Manila › Caloocan
 
Wednesday, 27 April 2016
    Gay
Hanap ako pwdng machupa 09061106217
Metro Manila › Caloocan
 
Saturday, 5 March 2016
    Gay ako
Hai cnu masarap utong ng dede jan sipsipin ko just text me 09061106217
Metro Manila › Caloocan
 
Wednesday, 24 February 2016
    Gay ako
Hai hanap ng lyk magpa bj. Sipsipin ko utong mo at gawing kong lollipop tt mo just text me…
Metro Manila › Caloocan
 
Wednesday, 17 February 2016
    Gay ako
hanap ako ng gustong mag pa bj. just pm me 09061106217 im Gay but im not a crossdresser!
Metro Manila › Caloocan
 
Sunday, 24 January 2016
    Gay ako
Hai hanap ako ng pwd kong chupain, im gay 09061106217
Metro Manila › Caloocan
 
Friday, 22 January 2016
    Gay ako
Hai po hanap po ako ng friend or kahit ano game ako im a gay. 09061106217
Metro Manila › Caloocan
 
Page: 1  2  next »